บันทึกกรรมของฉัน

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย Suryar, 10 พฤศจิกายน 2023.

1. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

23 พฤษภาคม 2018
    ถูกขโมย Sarco room หรือมิติ หรือ ฮวงซุ้ย หรือ กุโบว์ …

ลักษณะนี้ คล้ายการถูกขโมยโทรศัพท์มือถือ นับว่า โชคร้ายมาก เพราะขณะที่มีชีวิตอยู่นั้น ได้ทำการเปิดมิติเหล่านี้ไว้ให้คนอื่นเข้าถึงเช่น เคยมีคนตายใน Sarco room มาก่อนแล้ว หรือ ที่ดินที่นำมาขายนั้นเป็นที่ดินสุสานเก่าอีกทีหนึ่ง

ลักษณะนี้ ต้องมีการพิสูจน์การครอบครองมิติ ซึ่งมีขั้นตอนมากมาย หนึ่งในนั้นคือ เราถูกประกอบพิธีศพที่ไหน ? หากเป็นทางขึ้นประตูวิญญาณที่เดียวกันอีก ยิ่งยุ่งยากใหญ่เลยค่ะ

เฉกเช่นกรณีของฉัน ที่ถูกขโมยมิติหรือ Sarco room ที่สร้างขึ้นเอง ฉันเลยต้องหนีไปประกอบพิธีศพ ที่ต่างจังหวัดค่ะ เพื่อให้ทางขึ้นประตูมิติ มีการจดทะเบียนคนละอำเภอกัน นอกจากนี้ ใน google ยังระบุพิกัดที่แตกต่างกันด้วยค่ะ คล้ายกับการตามตัวโทรศัพท์มือถือที่หายไปค่ะ ว่าเจ้าของจริงจดทะเบียนอยู่ที่ไหน ก็ต้องยึดตามนั้นค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 ตุลาคม 2024 at 20:35
  2. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

และจากที่เล่ามาทั้งหมด คือสาเหตุว่า เพื่อนๆควรจะเดินเท้า เพราะสามารถเดินทางข้ามเขตได้หลังความตาย ฉันเคยเห็นพวกฤาษี ชอบเดินเท้า ตอนแรกก็ไม่เข้าใจ พอคิดถึงเรื่องมิติ ถึงได้เข้าใจค่ะ

แผนการของฉันคือการเดินเท้าข้ามจังหวัด ไม่ทราบว่าความตั้งใจนี้จะบรรลุได้หรือไม่ ฉันเองก็ไม่แน่ใจค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 ตุลาคม 2024 at 17:02
  3. Suryar

บัวลอยน้ำขิงร้าน ถิงถิง…

สาขาสี่แยกเจริญนครสะพานกรุงเทพ ใกล้ร้านลูกชิ้นเนื้อวัวเจ้าดัง อร่อยมากมายค่ะ บัวลอยนมสดของเขาก็น่าอร่อย น่าอร่อยไปเกือบทุกเมนู

ปริมาณน้ำขิงที่ให้ก็พอดีกับปริมาณบัวลอยทั้ง 4 ลูกค่ะ น่าอัศจรรย์อย่างยิ่ง IMG_1765.jpeg

4. Suryar

ไม่มีเซ็กส์แล้วไม่สวย/หล่อ

ฉันงดเสพย์กามมานานแล้วนะคะ และฉันสังเกตตัวเองว่า ความสวยของฉันลดลงไปเรื่อยๆ ทั้งนี้ ฉันสันนิษฐานว่าเป็นเพราะ ไม่มีองค์ รวมทั้ง ไม่มีการถ่ายเทพลังงาน หยิน-หยาง ค่ะ ทำให้ หน้าตาของฉันไม่สะสวยเหมือนก่อน หากเปรียบกับต้นไม้ ก็เหมือนกับต้นไม้ที่ไม่มีการรดน้ำ พรวนดิน ใส่ปุ๋ยค่ะ

ธรรมชาติสร้างชาย-หญิงมาให้คู่กันนะคะ การถ่ายเทพลังงานหยิน-หยางเป็นสิ่งสำคัญ ขนาดตอนที่ฉันเลี้ยงหิน ฉันยังต้องผลัดกันใส่หินกับเพื่อนผู้ชายคนละ 2 เดือน แลกกันเอาไปใส่ค่ะ เพื่อให้หินซึมซับพลังงานหยินและหยาง เพื่อจะได้ถักทอใยหินให้สวยงาม ใยหินจึงจะสามารถเจริญเติบโตงอกงามบานสะพรั่งได้สวยสดงดงามค่ะ

ฉะนั้น ใครที่อยากสวย/หล่อ ก็เสพย์หยิน-หยางต่อไปเรื่อยๆนะคะ ส่วนฉัน ขอเฝ้ารอคนที่ทำให้ฉันมีแววตาเช่นในภาพนี้ต่อไปเรื่อยๆค่ะ IMG_9942.jpeg

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 ตุลาคม 2024 at 18:42
  5. Suryar

ฉันคิดถึง เขา จังเลย…

10 ตุลาคม 2567
    1852h

6. Suryar

Waiting for spork in KFC
    Please feel free angry face your hunger
    So many rumors your hang-outers
    Already my signature voting for cruelty
    Don’t hurt my big eye right now
    Cow and chicken, true friends babe
    Both burger and steak all selfie
    So funky in FB and IG my-all IMG_1766.jpeg

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 ตุลาคม 2024 at 19:37
  7. Suryar

ทำไมผู้ชายชอบยัดเยียดกรรมกรให้ผู้หญิงที่จีบไม่ติด ?

ฉันสงสัยจัง พวกนี้ยัดเยียดให้ บุญยืน มาจีบฉัน ทั้งๆ ที่เขาเป็นคนรับเหมาก่อสร้างบ้านของฉัน ทำให้ฉันนึกถึง แพท กับ แอ๊ฟ ทักษอร ที่เคยเป็นข่าวอยู่พักหนึ่ง

ฉันกำลังโดนรังแกแบบแอ๊ฟ เด็กจุฬาฯ มักจะโดนรังแกแบบนี้เสมอ ฉันเคยโดนแกล้งตั้งแต่สาวจนแก่ มาบัดนี้ยังไม่โดนหยุดแกล้งเลย

พวกผู้ชายที่จีบฉันไม่ติด มักจะสรรหาผู้ชายที่มีชนชั้นต่ำกว่าฉันมากๆ แล้วมาสร้างข่าว เช่น กรรมกร คนขับรถ เป็นต้น ฉันเซ็งจริงๆ

ไม่รู้ไอเดีย บุญยืน เป็นของใคร เพราะอยู่ดีดี บุญยืนก็มาปรากฏบนเฟสบุ๊คของฉันค่ะ

8. Suryar

9. Suryar

โดนบุญยืน บีบขมับอ่ะ
    วิธีทรมานแบบเดิมๆ
    หน้าตาของบุญยืน คล้ายท่านนี้มากค่ะ
    ขออนุญาตอ้างอิงนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 ตุลาคม 2024 at 23:45
  10. Suryar

ฉัน : ณรงค์มีหลายณรงค์เหรอ ?
    เสียง : ใช่ ตามกายทิพย์ในแต่ละชั้น
    ฉัน : เช่นนั้นก็มีณรงค์นิรยบาล ณรงค์พยายม ณรงค์ชั้นพรหมใช่ไหม ?
    เสียง : ก็ทำนองนั้น ว่าแต่ถูกใจณรงค์ชั้นไหนล่ะ ?
    ฉัน : ก็ต้องณรงค์นิรยบาลน่ะสิ
    เสียง : จริงเหรอ ?
    ฉัน : จริง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 ตุลาคม 2024 at 00:29
  11. Suryar

บุญยืนนิรยบาล ณรงค์นิรยบาล
    เก่งที่สุดเลย…

12. Suryar

วิธีฆ่ากายทิพย์ในแต่ละชั้นคือการดื่มเป็ปซี่ค่ะ

13. Suryar

อ้วนซ่าส์ ลงมาช่วยแม่ด้วยนะลูก ประตู 1313
    แม่โดนนิรยบาลกักตัวที่นรก IMG_1028.jpeg